2 tengi Ethernet í trefjarmiðilsbreyti ZJ-100102-25

2 tengi Ethernet í trefjarmiðilsbreyti ZJ-100102-25

Stutt lýsing:


Vara smáatriði

Vörumerki

10 / 100M Fiber Media Converter breytir 100BASE-FX trefjum í 100Base-TX koparmiðla eða öfugt. Bjóddu upp á auðvelda og hagkvæma lausn til að uppfæra koparbyggt net í ljósleiðara til að auka merki. Miðlunarflutningsfjarlægð allt að 120 km. Plug-and-play hönnun, auðvelt í uppsetningu. Það er hægt að nota það sem sjálfstætt eða setja það í 2U 14 rauf fjölmiðla breytir undirvagn með miðstýrðu aflgjafa.

Forskrift

• 10 / 100M 2 tengi Ethernet til trefjarmiðlabreytir

• Sjálfvirkar samningaviðræður í hálfri eða tvíhliða

• 10/100 Mbps sjálfvirkur samningur um koparhöfn

• Sjálfvirkt MDI / MDI-X fyrir koparhöfn

• Samræmist IEEE 802.3u, IEEE 802.3X, IEEE 802.3

• Stuðningur Link Fault Pass Through virka

• Plug-and-play uppsetning

• Framlengdu netfjarlægð allt að 100 km

• SC / FC / ST trefjar höfn valfrjálst, WDM

• Hægt að byggja í 2U 14 rauf fjölmiðla breytir undirvagn

Forskrift

  vöru Nafn  10 / 100M 2 tengi Ethernet til trefjar fjölmiðlabreytir (Single Fiber Dual Trefjar)
  Vörulíkan  ZJ-100102-25
  Samræmdu staðlar  IEEE802.3 / u / z / ab, 10Base-T, 100Base-TX 1000Base-TX
  Tengi  RJ-45: 2 × 10 / 100Base-TX Trefjar: 1 × 10 / 100Base-FX (ST / SC / FC tengi)
  Netmiðill  10BASE-T: Cat3,4,5 UTP (≤100 metra) 100BASE-TX: Cat5 eða síðar UTP (≤100 metra) 1000BASE-TX: Cat6 eða nýrri UTP (≤100 metra)
  Fiber Media  Multi-mode: 2KMS Single-mode: 25/40/60 / 80KM
 Ljósleiðari  UTP: cat.5 / cat.6Hámarksvegalengd 100mTrefjar (einn háttur): 8 / 125,8,7 / 125,9 / 125,10 / 125
  Rennslisstjórnun  Fullt tvíhliðaIEEE802.3x Flæðisstýring Hálft tvíhliða bakþrýstingsflæðisstýring
 Sendifjarlægð  Stakur háttur 20-100km
  Kraftur  DC5V1A
  Neysla  <5w
  Vinnu umhverfi  Vinnuhiti: -3060 ℃; Geymsluhiti: -3575 ℃Hlutfallslegur raki: 5% ~ 95% (engin þétting)
   Skel  Járn
  Pökkunarlisti  Media Converter × 1 stk / parRafmagns millistykki × 1 stk / par Notendahandbók × 1 stk

Gæðavottorð × 1 stk

Ábyrgðarkort × 1 stk

  MTBF  300.000 klukkustundir
  Þyngd og stærð  Þyngd vöru: 0,7 KG Vörustærð (L × B × H): 11 cm × 7 cm × 2,5 cm
  Ábyrgð  3 ár

  • Fyrri:
  • Næsta:

  • Skrifaðu skilaboðin þín hér og sendu þau til okkar