Ljósleiðarabúnaður

  • FC Fiber Optical Pigtail

    FC Ljósleiðari Pigtail

    Ljósleiðargrísar eru skjót leið til að búa til samskiptatæki á sviði. Þau eru hönnuð, framleidd og prófuð samkvæmt samskiptareglum og afköstum sem ráðist er af iðnaðarstaðlinum, sem uppfylla ströngustu tækniforskriftir þínar. Lögun 1. Varan samþykkir innfluttar keramiknælur og flytur inn hágæða ljósleiðara. 2. Kynntu erlenda háþróaða mölunartækni og mala búnað til að tryggja miðjufrávik trefjar ...
  • LC Fiber Optic Pigtail

    LC ljósleiðaraflís

    Ljósleiðargrísar eru skjót leið til að búa til samskiptatæki á sviði. Þau eru hönnuð, framleidd og prófuð samkvæmt samskiptareglum og afköstum sem ráðist er af iðnaðarstaðlinum, sem uppfylla ströngustu tækniforskriftir þínar. Tæknilýsing Tengi A LC tengi B Ótímabundinn trefjarstilling 9 / 125μm Trefjargerð Simplex pólskur APC kapalþvermál 0,9 mm jakki Efni PVC jakki Litur Gulur bylgjulengd 1310nm / 1550nm Ending> ...
  • FC Fiber Optical Pigtail

    FC Ljósleiðari Pigtail

    Ljósleiðargrísar eru skjót leið til að búa til samskiptatæki á sviði. Þau eru hönnuð, framleidd og prófuð samkvæmt samskiptareglum og afköstum sem ráðist er af iðnaðarstaðlinum, sem uppfylla ströngustu tækniforskriftir þínar. Tækjatengi Tegund FC Pólsk gerð UPC / APC Trefjarstilling OS2 9 / 125μm Bylgjulengd 1310 / 1550nm Trefjatalning Simplex Trefjarstig G.652.D / G.657.A1 Innsetningartap ≤0,3dB Aftur tap UPC≥50dB, APC≥60dB Atte ...
  • ST Single Mode Patch Cord

    ST Single Mode plástrasnúra

    Þessi ST Single Mode plástrasnúra er einn af MT röðinni tengi. Hylkin í röðinni nota tvö stýrisholur með þvermál á endanum á hylkinu og stýripinnann fyrir nákvæma tengingu. Að auki er hægt að vinna það til að framleiða ýmis konar stökkvarar. Samþykkt hönnun tengisins gerir stökkvaranum kleift að hafa fjölda kjarna og litla stærð. Á hinn bóginn er hægt að nota þennan ST Single Mode Patch snúra víða í háþéttum ljósleiðaraumhverfi ...
  • Single Mode To Multimode Fiber Patch Cord

    Single Mode To Multimode Fiber Patch Cord

    Þessi eini háttur til multimode trefjar plásturssnúru er sérstaklega hannaður til að búa til plásturssnúrur frá tækinu til ljósleiðaratengingar. Þetta þykkara hlífðarlag er almennt notað til að tengja milli ljósleiðarans og tengikassans. Í samanburði við venjulegan snúru á markaðnum er einn háttur okkar til multimode trefjar plástrar búinn með þann kost að hafa góða endurtekningarnákvæmni, góðan árangur milli stinga og góðan hitastöðugleika. Á hinn bóginn er það einnig raunverulegt ...
  • SC to SC Single Mode Patch Cord

    SC til SC Single Mode Patch snúra

    Þessi SC til SC einnar stillingar plásturssnúra er með tvö leiðarholur með þvermál á endanum á hylkinu og stýripinnann fyrir nákvæma tengingu. Það er mjög auðvelt fyrir uppsetningu og það er engin sérstök þörf á viðhaldi. Að auki er hægt að vinna það til að framleiða ýmis konar MPO stökkva. Búin með háþróaðri aðferð, SC til SC einnar stillingar plásturssnúru er hægt að nota mikið í háþéttum samþættum ljósleiðaraumhverfi í raflögninni og tryggja háhraða notkun. O ...
  • SC to LC Single Mode Patch Cord

    SC til LC einnar stillingar plástrar

    Þessi SC til LC einnar stillingar plásturssnúra er tengdur við ljósleiðarakerfið, sem gerir sér grein fyrir virkni samskipta í gegnum ljós tengingu, og það er ekkert í kóðunarformi merkisins. Samanborið við venjulegan streng á markaðnum hefur SC til LC einnar stillingar plásturssnúrur kostina við að bjóða upp á gagnaflutning með ofurlága seinþroska og styðja mjög breiða aflgjafa spennu. Búin með framúrskarandi orkuvörn og sjálfvirka skiptingu, styður það fullkominn ...
  • MTRJ to MTRJ Fiber Optic Patch Cord

    MTRJ til MTRJ ljósleiðara plásturssnúru

    Þessi MTRJ til MTRJ plásturssnúra er búinn hlífðar uppbyggingu, sem gerir sér grein fyrir aðgerðinni til að koma í veg fyrir skemmdir umhverfis umhverfisins á ljósleiðaranum, svo sem vatni, eldi, raflosti o.s.frv. Miðjan er ljóssendingarkjarninn. Í multimode trefjum hefur kjarninn þvermál, sem jafngildir nokkurn veginn þykkt mannshárs. Einháttar trefjar kjarni hefur þvermál. Ytri kjarninn er umkringdur glerhylki með lægri vísitölu ...
  • LC to LC Single Mode Fiber Patch Cord

    LC til LC Single Mode trefjar plástur snúra

    Þessi LC til LC einnar háttur trefjar plástur snúra getur verið tilvalin aðstaða fyrir tengingu ljósleiðara dreifingarramma og ljósupplýsinga fals við rofann, tenginguna milli rofanna, tenginguna milli rofans og tölvunnar og tenginguna milli ljósupplýsingatengið og tölvuna. Búin með miklum afköstum er hægt að nota LC til LC einnar háttar trefjar plásturssnúru á stjórnkerfi undirkerfisins. Vegna réttrar stærðar og léttrar þyngdar, ...
  • LC Single Mode Fiber Optic Patch Cord

    LC Single Mode ljósleiðara plástur snúra

    Þessi LC Single Mode Patch snúra er sérstaklega hentugur fyrir plástur umhverfi með mikilli þéttleika. Í samanburði við venjulegan snúru á markaðnum er þessi snúra búin með ofurlítil tengi, sem sparar meira pláss miðað við venjulega kapalstökkvarann ​​án þess að hafa áhrif á togið. Og litatengi skottkápu er styttri en hefðbundinn LC tengiskottur, sem sparar meira pláss fyrir stjórnun skápa. Vegna mikillar afkasta hefur LC Single Mode Patch snúran styttri ...
  • FC Single Mode Patch Cord

    FC Single Mode Patch snúra

    · Uppfyllir EIA / TIA 604-2 með keramikhylki fyrir háhraðalagnakerfi. · Kapalprentuð hjálpar til við að skýra og þekkja mismunandi kapla. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL og RL. · Beygja ónæmur trefjarstrengur sýnir frábæran árangur á seiglu. · K = K öskju pakki veitir hámarks vernd á hlutunum þínum. Tæknilýsing Tengi FC við FC jakka OD 1,6 / 1,8 / 2,0 / 3,0 mm trefjaham 9/125 μm Jakkalitur Gulur fægja APC við APC jakkaefni PVC (OFNR), OFN ...
  • ST to ST OM3 Duplex Patch Cord

    ST til ST OM3 tvíhliða plásturstrengur

    · Uppfyllir EIA / TIA 604-2 með keramikhylki fyrir háhraðalagnakerfi. · Kapalprentuð hjálpar til við að skýra og þekkja mismunandi kapla. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL og RL. · Beygja ónæmur trefjarstrengur sýnir frábæran árangur á seiglu. · K = K öskju pakki veitir hámarks vernd á hlutunum þínum. Tækni Tengi ST til ST jakki OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm Trefjahamur 50 / 125μm OM3 jakki Litur Aqua Polishing UPC til UPC jakka efni PVC (OFNR), OFNP, LSZH innsetning ...
12345 Næsta> >> Síða 1/5