SAT-IF CATV sending

  • CATV & Satellite Optical Receiver

    CATV & Satellite Optical Receiver

    Lögun 1. Með ljósnæmiskynjara með mikilli næmi. 2. Það er útfærsla hátækni í CATV og L-band gervitungl trefjum sem tengja 3. Það er hægt að taka á móti ljósleiðara með 47 ~ 2600MHz gervihnatta og CATV stafrænum og hliðrænum merkjum. 4. Einföld uppsetning; Það er þægilegt fyrir notendur að setja upp. 5. Inntak máttur frá + 0 ~ -13dBm. 6. Það hefur góða rafsegultruflanir viðnám getu. 7. Háafköst en lágt verð. Skýringarmyndir Optical Working ...
  • Micro CATV & SAT-IF Optical Transmitter  ZST Series

    Micro CATV & SAT-IF sjónvarpssendi ZST Series

    Lýsing ZST röð lítill gervihnattasjónarmiðum er hægt að skipta í ZST1310M (1310nm) og ZST1550M (1550nm) í samræmi við bylgjulengdarmuninn, framleiðsla sjónaflið er 0-10dBm valfrjálst. Aðgerðir 1. Hannað fyrir FTTH net. 2. Há línuleiki, hentugur fyrir CATV & SAT-IF forrit. 3. Frábær línuleiki og flatleiki. 4. Einháttar trefjar hátt aftur tap 5. Notkun GaAs magnara virkra tækja. 6.Altra hávaða tækni. 7. Minni stærð og auðveldari uppsetning. 8. Rauð-LED f ...
  • CATV & Satellite Optical Transmitter (ZST9526)

    CATV og gervihnattasjónvarp (ZST9526)

    Vörulýsing ZST9526 gervihnattasjónvarpsmaður samþykkir DFB leysir með hálínulegu fiðrildi sem er beint stilltur til að senda 47-862MHz og 950 ~ 2600MHz merki í einum trefjum. Það getur valið ITU staðlaða bylgjulengd fyrir DWDM kerfi til að lengja og uppfæra netkerfin. Það er hægt að magna það með EDFA og EYDFA fyrir risastórt FTTH kerfi. Það getur verið samhæft við hvaða FTTx PON tækni sem er til að átta sig á samsetningu CATV, DVB-S, Internet og FTTH. ZST9526 gervihnattasjónvarp og ...
  • CATV & Satellite Optical Receiver Build-in WDM

    CATV & Satellite Optical Receiver innbyggður WDM

    Lögun 1. Með ljósnæmiskynjara með mikilli næmi. 2. Það er útfærsla hátækni í CATV og L-band gervitungl trefjum sem tengja 3. Það er hægt að taka á móti ljósleiðara með 47 ~ 2600MHz gervihnatta og CATV stafrænum og hliðrænum merkjum. 4. Einföld uppsetning; Það er þægilegt fyrir notendur að setja upp. 5. Inntak máttur frá + 0 ~ -13dBm. 6. Það hefur góða rafsegultruflanir viðnám getu. 7. Háafköst en lágt verð. Skýringarmyndir Optical Working Wa ...
  • Satellite Optical Receiver ZSR2600M

    Gervihnattasjónvarpsmóttakari ZSR2600M

    Aðgerðir (1) Samþykkir ljósnæmiskynjara með miklum næmni sem lykilþátt, -8dBm móttöku næmi (2) Vegghengt álfóðring. (3) Samhæft við FTTx PON Tech (4) Góð hitadreifing (5) Fyrir HFC netkerfi með mörgum notendum (6) Samhæft við FTTx PON Tech Tæknileg breyta Atriði Vísitöl Athugasemd Lágmarksgerð Hámark Ljós einkenni Rekstrar Bylgjulengd nm 1200 1600 Svar A / W ≥0.9 Móttaka ljósafl dB ...
  • ZSR2600MD L band satellite optical receiver build-in WDM

    ZSR2600MD L-gervihnattasjónvarpsmóttakari innbyggður WDM

    Yfirlit yfir vörur ZSR2600MD L-gervihnattasjónvarpsmóttakari er lögun varan sem við hönnuðum sérstaklega fyrir FTTH / WDM trefjar í heimanetið. Með litla skel, samningur og sanngjarn innri hringrás uppbygging og framúrskarandi árangur vísbendingar. Það er fyrsti kosturinn fyrir íbúðarhverfi og ljósleiðaranet heima. Innbyggður CWDM, RFTV bylgjulengd er 1550nm. Pass 1310 / 1490nm bylgjulengd. Hægt að tengja við EPON, GPON og ONU. Árangurs einkenni ■ Fyrir ...